Tallafi
Sami taimako game da Walk Analytics. Kuna da tambayoyi? Muna nan don taimaka muku.
Tuntuɓe Mu
Don tambayoyin tallafi, buƙatun fasali, ko tambayoyi na gaba ɗaya, da fatan za a aika imel:
Tambayoyin da Ake Yawan yi
Ta yaya zan daidaita ayyukan motsa jikina?
App ɗin yana daidaitawa ta atomatik da Apple Health don shigar da ayyukan tafiya da kowane na'ura ko app mai jituwa ya yi rikodin. Tabbatar kun ba da izinin app ɗin Lafiya a cikin Saitunan iOS.
Shin bayananina suna sirri?
I, ana sarrafa duk bayanan a cikin na'urar ku. Ba ma tattarawa, adanawa, ko watsa kowane bayanan ku na sirri ba. Karanta cikakken manufar sirrinmu.
Ta yaya zan fitar da bayananina?
Kuna iya fitar da bayanan motsa jiki da nazari a nau'i-nau'i daban-daban (JSON, CSV, HTML, PDF) kai tsaye daga app ɗin. Ana samar da duk fitarwar a cikin na'urar ku.
Shin ina buƙatar haɗin intanet?
A'a, app ɗin yana aiki gaba ɗaya ba tare da intanet ba. Duk ƙididdiga da sarrafa bayanai suna faruwa a cikin na'urar ku.
Shin zan iya amfani da wannan app a na'urori da yawa?
Ana iya shigar da app ɗin a duk na'urorin iOS ɗinku ta amfani da Apple ID ɗaya. Amma, ana adana bayanan a cikin kowace na'ura sai dai idan kun kunna ajiyar app na iOS ta iCloud.
Kuna Buƙatar Ƙarin Taimako?
Ba ku samun abin da kuke nema ba? Aika mana imel a analyticszone@onmedic.org kuma za mu dawo muku da amsa da wuri-wuri.